Næsta laugardag vetða fernir tónleikar í sal skólans. Hér má sjá tímasetningu tónleikanna og nöfn nemenda sem koma fram.
Tónleikar kl. 14:00
Hlín Orradóttir
Röskva Kolbeinsdóttir
Dagur Þorsteinsson Surmeli
Anna Karen Gunnarsdóttir
Daníel Egilsson
Rósmarín Eyþórsdóttir
Marín Húna Kulp
Katrín Orradóttir
Margrét Kristín Einarsdóttir
Kolbrún Eva Briem
Tónleikar kl. 14:45
Óliver Jack Emilsson
Sara Snædahl Brynjarsdóttir
Benedikt Snædahl Brynjarsson
Sigursveinn V. Kristinsson
Guðbjörn Mar Þorsteinsson
Reginn Ólafur Egilsson
Daníel Janssen
Úlfhildur Elín Öfjörð Sævarsdóttir
Magnús Kjartan Öfjörð Sævarsson
Urður Eir Baldursdóttir
Ingibjörg Árnadóttir
Steinunn Dís Öfjörð Sævarsdóttir
Tónleikar kl. 15:45
Julija Emma Pavlovic
Örnólfur Bjarki Gauksson
Bjarki Alexandersson
Íris Lóa Erlingsdóttir
Stefanía Katrín Elíasdóttir
Alma Hlökk Egilsdóttir
Embla Karen Egilsdóttir
Sóldís Perla Marteinsdóttir
Píanótónleikar kl. 16:30
Sigurlaug Silja Snorradóttir
Solveig Arnaldsdóttir
Emma Róbertsdóttir
Mirra Ruebner Kjartansdóttir
Frosti Gunnar Vigfússon
Elio Ólafsson
Haukur Ævar Ármannsson
Á morgun 12. mars verða haldnir þrennir tónleikar í sal skólans. Hér fyrir neðan má sjá tímasetningu tónleikanna og nöfn þeirra nemenda sem spila.
Tónleikar kl.14:00
Frosti Gunnar Vigfússon
Haukur Ævar Ármannsson
Gunnar Magnús Guðmundsson
Grímur Ragnarsson
Röskva Kolbeinsdóttir
Katrín Orradóttir
Valdís Júlía Daníelsdóttir
Emma Sigríður Daníelsdóttir
Tónleikar kl. 14:45
Julija Emma Pavlovic
Stefanía Katrín Elíasdóttir
Íris Lóa Erlingsdóttir
Róbert Hilmar Ágústsson
Valur Jóel Magnússon
Kolbrún Eva Briem
Tónleikar kl. 15:30
Samuel Louis Marcel Randhawa
Hlín Orradóttir
Ævar Uggi Magnússon
Guðbjörn Mar Þorsteinsson
Ingibjörg Árnadóttir
Urður Eir Baldursdóttir
Hugrún Eva Haraldsdóttir
Dagur Þeyr Gestsson
M | T | W | T | F | S | S |
---|---|---|---|---|---|---|
« Feb | Apr » | |||||
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | |
7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 |
14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 |
21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 |
28 | 29 | 30 | 31 |