Tónleikar kl. 14:00
Embla Karen Egilsdóttir
Alma Hlökk Egilsdóttir
Sandra Diljá Björnsdóttir
Björney Anna Aronsdóttir
Sigursveinn V. Kristinsson
Pétur Friðrik Kristjánsson
Baldur Smárason
Valdís Júlía Daníelsdóttir
Kristján Þ. Kristjánsson
Ilmur Kristjánsdóttir
Sara Karín Kristinsdóttir
Helga Diljá Jörunsdóttir
Tónleikar kl. 15:00
Eldar Zotes
Embla Margrét Marteinsd.
Erik Þór Bjarnason
Magnús Kjartan Ö. Sævarsson
Úlfhildur Elín Ö. Sævarsdóttir
Steinunn Dís Ö. Sævarsdóttir
Lily Emilía Rós Kristjánsd.
Ingólfur Darri Ingólfsson
Ása Björg Bendtsen
Tónleikar kl. 15:30
Signý Pála Pálsdóttir
Hekla Magnúsdóttir
Guðný Edda Gísladóttir
Hildur Vala Gísladóttir
Fanney Nína Gísladóttir
Arndís Ólafía Snorradóttir
Hugrún Erla Ingvarsdóttir
Sigríður Líba Bragadóttir
Katla Kristín Kristinsdóttir
Hanna Steina Yin Pálsdóttir
Theódór Helgi Kristinsson
Uni Dagur Anand Pálsson
Hildur Vala Ingvarsdóttir
Tónleikar kl. 16:15
Eldey Erla Hauksdóttir
Félix Zavala Franco
Una Marín Ólafsdóttir
Embla Sólveig Arnardóttir
Álfrún Hugadóttir
Óliver Bjarkason
Bjarki Alexandersson
Sverrir Haukur Aðalsteinss.
Sigurður Haukur Birgisson
Daníel Alexandersson
Næskomandi laugardag verða haldnir tónleikar í sal skólans og hefjast þeir kl. 15:15. Allir velkomnir.
Nemendur sem spila á þessum tónleikum eru:
Steinunn Dís Ö. Sævarsdóttir
Björney Anna Aronsdóttir
Emma Sigríður Daníelsdóttir
Sara Snædahl Brynjarsdóttir
Urður Eir Baldursdóttir
Barri Guðmarsson
Sóldís Perla Marteinsdóttir
Þórdís Emilía Aronsdóttir
Kristján Valur Árnason
Andrea Erla Guðmarsdóttir
Emilía Rut Kristjánsdóttir
Helga Diljá Jörundsdóttir
Sara Karín Kristinsdóttir
Áróra Vera Jónsdóttir
Næsta laugardag verða tvennir tónleikar í sal skólans. Fyrri tónleikarnir hefjast kl.14:00. og þá koma fram eftirtaldir nemendur
Flóki Kjartansson
Ásta Margrét Árnadóttir
Auður Drauma Bachmann
Eir Chang Hlésdóttir
Ægir Chang Hlésson
Þór Chang Hlésson
Kristófer Breiðfjörð
Freyja Kjartansdóttir Narby
Dagbjört Elísa Ágústsdóttir
Guðrún Eva Ágústsdóttir
Á seinni tónleikunum spila eftirfarandi nemendur og hefjast þeir kl.14:45.
Ingibjörg Árnadóttir
Urður Eir Baldvinsdóttir
Kári Tuvia R. Kjartansson
Tytus Osmialowski
Jón Grétar Gunnarsson
Halldór Alexander Haraldsson
M | T | W | T | F | S | S |
---|---|---|---|---|---|---|
« Feb | Apr » | |||||
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |