Síðasti kennsludagur er þriðjudagurinn 29. maí 2018.
Afhending vitnisburða fer fram í sal skólans fimmtudaginn 31. maí nk. milli kl. 17:00-18:00 og þar munu kennarar afhenda nemendum vitnisburðarblöð sín.
Sunnudaginn 13. maí nk. eru Hljómsveitartónleikar í kirkju Óháða safnaðarins kl. 11:00.
Þá koma fram allar þrjár hljómsveitir skólans.
ALLIR VELKOMNIR
PÍANÓVORTÓNLEIKAR Í GRENSÁSKIRKJU LAUGARDAGINN 12. MAÍ NK. ALLIR VELKOMNIR
Á tónleikum sem hefjast kl.12:45 koma eftirtaldir nemendur fram:
Tómas Hugi Kristjánsson
Esther Emilía Bjarkadóttir
Óliver Bjarkason
Ísold Brynja Auðardóttir
Agatha Kemi Agnarsdóttir
Fanney Nína Gísladóttir
Hjördís Lóa Óttarsdóttir
Embla Heiður Hallsdóttir
Júlía Bergrún Pétursdóttir
Oliver Hersteinn Valdimarsson
Hildur Vala Gísladóttir
Sigríður Líba Bragadóttir
Maja Meixin Aceto
Alex Xinui Chen
Seinni tónleikarnir hefjast kl. 13:30 og þá spila eftirtaldir:
Auður Drauma Bachmann
Petra Björk Valdimarsdóttir
Birna Signý Valdimarsdóttir
Ægir Chang Hlésson
Þór Chang Hlésson
Kristina Phuong Anh Nguyen
Halla Björg Ingvarsdóttir
Elísabet Fouad Farouk
Logi Þórólfsson
Eldar Zotes
Embla Margrét Marteinsdóttir
Ólöf Ingibjörg Jónsdóttir
Auður Drauma, Petra Björk,
Kristina og Halla Björg
Næsta laugardag verða tvennir tónleikar í Grensáskirkju hjá strengjadeildum skólans.
Fyrri tónleikarnir hefjast kl. 10:00 og þá koma eftirfarandi hópar fram ásamt nokkrum píanóeinleikurum :
Ungbarnahópur, umsjón Diljá Sigursveinsdóttir
Birtir Elouan Ingason, píanó
Guðrún Eva Ágústsdóttir , píanó
Benedikt Guðmundsson , píanó
Hanna Steina Pálsdóttir, víóla
Uni Dagur Anand Pálsson, píanó
Víóluhópur 1101 og 102
Sellóhópur 101 og 102
Gítarhópur 100
Gítarhópur 101
Gítarhópur 102
Á seinni tónleikunum sem byrja kl. 11:30 þá spila fiðluhóparnir eins og hér segir :
Fiðluhópur-Tæknitími
Fiðluhópur 6
Fiðluhópur 5
Fiðluhópur 4
Fiðluhópur 2
Fiðluhópur 1
Tvennir tónleikar verða í sal skólans 5. maí nk.
Fyrri tónleikarnir hefjast kl.14:45 og þá koma eftirtaldir fiðlunemendur fram:
Embla Karen Egilsdóttir
Steinunn Dís Ö. Sævarsdóttir
Sóldís Perla Marteinsdóttir
Emilía Rut Kristjánsdóttir
Björney Anna Aronsdóttir
Ingibjörg Rún Elísabetardóttir
Þórdís Emilía Aronsdóttir
Á seinni tónleikunum sem hefjast kl.15:30 munu eftirfarandi nemendur spila:
Veronika Salka Firth
Guðný Edda Gísladóttir
Eir Chang Hlésdóttir
Mikael White
Sigurður Haukur Birgisson
Jökull Ari Haraldsson
Allir velkomnir
M | T | W | T | F | S | S |
---|---|---|---|---|---|---|
« Apr | Jun » | |||||
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | |
7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 |
14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 |
21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 |
28 | 29 | 30 | 31 |