Laugardagstónleikar í sal skólans 16. mars 2024 kl.14:00Umsjón: Sólrún Gunnarsdóttir Meðleikur: Ásta Haraldsdóttir
1. Urður Eir Baldursdóttir, selló (GHG)Sónata, 1. kafli Sammartini
2. Úlfhildur Nanna Axelsdóttir, píanó (EA) Amelie Tiersen
3. Leo Munoz Harðarson, píanó (EA) Ecossaise J.N.Hummel
4. Ægir Chang Hlesson, píanó (EA) Where is my mind? Pixies
5. Dagrún Hrefna Steinþórsdóttir, fiðla (SGU) Menúett 2 J.S.Bach
6. Astrid Eygló Gísladóttir Moody, fiðla (SGU) Gavotta Gossec
7. Hilmar Kristinn Árnason, fiðla (SGU) Lítið lag á E streng (Kóp. h.s.) Kerstin Wartberg
8. Luka Cao Romero Novakovic, fiðla (SGU) Lítið lag á E streng (Mína mús) Kerstin Wartberg
9. Þórdís Una Gunnarssdóttir, fiðla (SGU) Súkkulaði brauðsneið S. Suzuki
10. Fanney Alexandra Baldursdóttir, fiðla (SGU) Risakóngur Ragnar rússneskt þjóðlag
11. Auður Drauma Bachmann, píanó (EA) River Flows in You Yiruma
12. Ísold Brynja Auðardóttir Brjánsdóttir, píanó (EA) Für Elise og Gymnopedie L. van Beethoven og Satie
13. Salome Karen Ólafsdóttir, píanó (EA) River Flows in You og Arabesque Yiruma og F. Burgmüller
Laugardagstónleikar í sal skólans 16. mars 2024 kl.15:00
Umsjón: Sarah Buckley Meðleikur: Ásta Haraldsdóttir
1. Birkir Óttar Björgvinsson, píanó (AM) Arabasöngur / Vetrarkveðja óþekktur höfundur/þýskt þjóðlag
2. Björn Erik Björgvinsson, píanó (AM) Menúett í G dúr J.S.Bach
3. Frosti Gunnar Vigfússon, píanó (AM) Káti Bóndinn R.Schumann
4. Eysteinn Magnússon, selló (GHG) Brauðsneið á D S.Suzuki
5. Daníel Alexandersson, víóla (SBU) Sónata í G, 2. kafli Marcello
6. Mirra Ruebner Kjartansdóttir, píanó (AM) Káti Bóndinn R.Schumann.
7. Sigurlaug Silja Snorradóttir, píanó (AM) Arabasöngur óþekktur höfundur
8. Haukur Ævar Ármannsson, píanó (AM) Lítill Vals Gurlitt
9. Guðbjörn Mar Þorsteinsson, selló (GHG) Rondo Gottermann
10. Dagur Þeyr Gestsson, selló (GHG) Sónata, 2. kafli Shostakovich
Laugardagstónleikar í sal skólans 16. mars kl.15:45
Umsjón: Helga Steinunn Torfadóttir Meðleikur: Ásta Haraldsdóttir
1. Embla Karen Egilsdóttir, fiðla (HST) Konsert í A, 1. kafli W.A.Mozart
2. Hallgerður Bára Jónsdóttir, fiðla (HST) Veiðimannakór C.M.von Weber
3. Þórunn Björk Kaaber, fiðla (HST) Lítil tilbrigðaútskrift S.Suzuki
4. Marín Röfn Ingólfsdóttir, fiðla (HST) ? S.Suzuki
5. Íris Lóa Erlingsdóttir, fiðla (HST) Etude S.Suzuki
6. Freyja Kolbrá Nour Massad, fiðla (HST) Eilífðarvélin S.Suzuki
7. Sóldís Perla Marteinsdóttir, fiðla (HST) Konsert í A, 1.kafli W.A.Mozart
8. Steinunn Dís Ö. Sævarsdóttir, fiðla (HST) Konsert í g-moll nr.1, 1. kafli M.Bruch
Laugardagstónleikar í sal skólans 2. mars 2024 kl.14:00
Umsjón: Ewa. Meðleikur á píanó: Ásta.
1. Stefanía Katrín Elíasdóttir, fiðla (HST)
3 lög úr bók 2 S.Suzuki
Útskrift úr bók 2
2. Ísafold Gísladóttir, fiðla (HST)
Lítil tilbrigðaútskrift S.Suzuki
3. Hildur Þórðardóttir, fiðla (HST)
Gavotta Gossec
Útskrift úr bók 1
4. Ágúst Örn Magnússon, fiðla (HST)
Kópavogur hopp stopp S.Suzuki
5. Aamil Snorri Mustaphason, fiðla (EWT)
Gavotta Gossec
6. Alma Hlökk Egilsdóttir, fiðla (HST)
Bourrée – fyrri hluti J.S.Bach
7. Hallgerður Bára Jónsdóttir, fiðla (HST)
Humoresque A.Dvorak
8. Úlfhildur Elín Öfjörð Sævarsdóttir, fiðla (HST)
Bourrée J.S.Bach
9. Magnús Kjartan Öfjörð Sævarsson, fiðla (HST)
Gíga Veracini
10. Hugrún Erla Ingvarsdóttir, fiðla (EWT)
Konsert í a-moll, 1. kafli A.Vivaldi
Útskrift úr bók 4
11. Hrafnhildur Anna Stefánsdóttir, fiðla (EWT)
Konsert í a-moll, 1. kafli J.S.Bach
Útskrift úr bók 7
Laugardagstónleikar í sal skólans 2. mars 2024 kl.15:00
Umsjón: Steingrímur
1. Bergur Gauti Bjartmarsson, píanó (EA)
lög úr bók 1 S.Suzuki
Útskrift úr bók 1
2. Elín Sesselja Elmarsdóttir, píanó (EA)
Vetrarkveðja þjóðlag
3. Salka Hólm Daníelsdóttir, gítar (SBI)
Tilbrigðin S.Suzuki
Útskrift úr Tilbrigðunum
5. Barri Guðmarsson, gítar (SBI)
Maria Luiza:Mazurka Julio Sagreras
6. Þórey Kristín Steinþórsdóttir, píanó (EA)
lög úr bók 1 S.Suzuki
Útskrift úr bók 1
7. Salome Karen Ólafsdóttir, píanó (EA)
River Flows In You Yiruma
8. Ægir Chang Hlesson, píanó (EA)
Prelúdía í C dúr J.S.Bach
9. Hanna Otte, píanó (EA)
Sónata í D dúr Scarlatti
10. Ísold Brynja Auðardóttir Brjánsdóttir, píanó (EA)
Sónatína í D dúr Clementi
kl.14:00
Umsjón:Gunnhildur H. Guðmundsdóttir Meðleikur á píanó:Ásta Haraldsdóttir
1. Valur Jóel Magnússon, fiðla (HST)
Gavotta Gossec
2. Anton Máni Agnarsson, selló (GHG)
Kópavogur hopp stopp á D, brauðsneið S.Suzuki
3. Hekla Sól Hannesdóttir, fiðla (SGU)
Lítið lag á E og A Kerstin Wartberg
4. Huginn Hólm Ingimarsson, selló (GHG)
Kópavogur hopp stopp á D, brauðsneið S.Suzuki
5. Nói Hrafn Snorrason, fiðla (HST)
Lítil tilbrigðaútskrift S.Suzuki
6. Rósa Margrét Ágústsdóttir, fiðla (HST)
Lítil tilbrigðaútskrift S.Suzuki
7. Hallgerður Bára Jónsdóttir, fiðla (HST)
Veiðimannakór, Gavotta, Menúett í G v.Weber, Lully, Beethoven
Útskrift úr bók 2
8. Bergur Gauti Bjartmarsson, píanó (EA)
Músetta óþekktur höfundur
9. Elín Sesselja Elmarsdóttir, píanó (EA)
Allegretto 2, Litlir leikfélagar Czerny, F.X.Chawatal
10. Þórey Kristín Steinþórsdóttir, píanó (EA)
Músetta óþekktur höfundur
11. Valdís Júlía Daníelsdóttir, fiðla (SGU)
Gavotta í g moll, Húmoreska, Bourrée J.S.Bach, Dvorak, J.S.Bach
Útskrift úr bók 3
Kl.15:00
Umsjón: Elín Arnardóttir Meðleikur á píanó: Ásta Haraldsdóttir
1. Úlfhildur Nanna Axelsdóttir, píanó (EA)
Menúett í G dúr og Sónatína, 3. kafli J.S.Bach og Clementi
2. Salome Karen Ólafsdóttir, píanó (EA)
Arabesque og Amelie Burgmüller og Tiersen
3. Alma Hlökk Egilsdóttir, fiðla (HST)
Gavotta, 1. hluti J.S.Bach
4. Ægir Chang Hlesson, píanó (EA)
Arabesque og Gnossienne Burgmüller og Satie
5. Rán Chang Hlésdóttir, fiðla (EWT)
Konsert í A dúr, 2. kafli W.A.Mozart
6. Ísold Brynja Auðardóttir Brjánsdóttir, píanó (EA)
Menúett 1 og 2 og Gíga J.S.Bach
Útskrift úr bók 4
7. Embla Karen Egilsdóttir, fiðla (HST)
Konsert í g-moll, 1. kafli Max Bruch
8. Sóldís Perla Marteinsdóttir, fiðla (HST)
Konsert í e-moll, 1.kafli F. Mendelssohn
Kl.16:00
Umsjón: Sarah Buckley Meðleikur á píanó: Ásta Haraldsdóttir
1. Flóki Kjartansson Narby, fiðla (EWT)
Czardas V. Monti
2. Þorbergur Egilsson, gítar (SBI)
Guð gaf mér eyra þjóðlag
3. Þorri Matthías Pálmarsson, gítar (SBI)
Tilbrigðin – útskrift S.Suzuki
4. Þorsteinn Einar Árnason, gítar (SBI)
Signir Sól, Þjóðlag
With steady hands F. Longay
Meadow Minuet F. Longay
Útskrift úr bók 1
5. Bjarki Alexandersson, víóla (SBU)
Vals Brahms
Nornadans Paganini
Menúett Beethoven
Útskrift úr bók 2
6. Kári Þórólfsson, víóla (SBU)
Kópavogur hopp stopp S.Suzuki
7. Kári Tuvia Ruebner Kjartansson, gítar (SBI)
Greensleaves óþekktur höfundur
8. Una Marín Ólafsdóttir, víóla (SBU)
Chorus Händel
Gavotta frá Mignon Thomas
Menúett Beethoven
Útskrift úr bók 2
9. Freyja Kjartansdóttir Narby, gítar (SBI)
Etude N. Costi
10. Linda Otte, píanó (ÁHA)
Vals í a-moll F. Chopin
11. Hugrún Eva Haraldsdóttir, víóla (SBU)
Konsert í c-moll, 2. kafli J.S.Bach/Casadesus
Útskrift úr bók 6
12. Arndís Ólafía Snorradóttir, víóla (SBU)
Konsert í c-moll, 3. kafli J.S.Bach/Casadesus
M | T | W | T | F | S | S |
---|---|---|---|---|---|---|
« Feb | ||||||
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |